logo chaoban.net
 
Rao vặt HOT nhất:
Đăng tin rao vặt
Quảng cáo TextLink 150.000đ/tháng. LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
Công ty Bambu  - Bambu - Dịch vụ thiết kế website chuyển nghiệp, trên 10 năm kinh nghiệm phát triển
ykids.vn  - ykids.vn

Cung cấp media conventer giá cạnh tranh

bộ chuyển đổi quang, media conventer, modul quang,

Đăng lúc: 22:35, ngày - 11.03.2018 tại Hồ Chí Minh. Lượt xem: 669
Đăng bởi pyramidmiennam. Liên hệ:
Cung cấp media conventer giá cạnh tranh - cung-cáp-media-conventer-giá-cạnh-tranh
 Cung cấp media conventer giá cạnh tranh

-Bộ chuyển đổi quang điện – converter quang bao gồm các loại: dùng cáp quang single mode, multimode; tốc độ 10/100Mbps, 1000Mbps; 2 sợi quang (dual fiber), 1 sợi quang (single fiber)…
-Module SFP – SFP module - SFP transceiver – module quang : single mode, multimode, 10/100Mbps, 1000Mbps, 2 sợi quang (dual fiber), 1 sợi quang (single fiber)…
-Modem quang E1, modem quang V.35, modem 4E1, modem 4V.35, modem 8E1, modem 16E1…,fiber optical mux
-Các loại converter - bộ chuyển đổi các giao diện E1,V.35, Ethernet, RS232, RS422….
-Phụ kiện quang: cáp quang, ODF , dây nhảy quang, dây nối quang, suy hao quang….
-Thi công cáp quang, hàn nối , đo kiểm cáp quang….
-Các loại modem xDSL: modem VDSL, IDSL, SHDSL, G.SHDSL….

Mọi chi tiết về sản phẩm, vui lòng lien hệ

CÔNG TY CP PYRAMID VIỆT NAM

Văn phòng:    Số 9, Ngõ 75, Phố Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

Điện thoại:      (84) 043 247 4279

Website:          www.pyramidvietnam.vn

Lê Triệu Vương

Điện thoại: 0947231834

Email: Vuonglt@pyramid.vn

 

QC TextLink 80.000đ/tháng
LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
bambu.vn/118/thiet-ke-website.html
Dịch vụ thiết kế website Nhanh - Đẹp - Chất lượng với 9 năm kinh nghiệm phát triển
Quảng cáo TextLink 50.000đ/tháng (LH: 0904.195.146 - Yahoo ID: Hỗ trợ)
Hướng dẫn  |  Quy định sử dụng  |  Báo giá quảng cáo |  Hướng dẫn thanh toán  |  Liên hệ
© 2013 ChàoBán.Net
Xem tốt nhất trên trình duyệt Firefox, Opera hoặc Chorme
Điện thoại: 0904.195.146 - Email: minhtu@ovem.vn