logo chaoban.net
 
Rao vặt HOT nhất:
Đăng tin rao vặt
Quảng cáo TextLink 150.000đ/tháng. LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
ykids.vn  - ykids.vn
Công ty Bambu  - Bambu - Dịch vụ thiết kế website chuyển nghiệp, trên 10 năm kinh nghiệm phát triển

Dao cắt sợi quang FC-6S, Dao cắt sợi quang Hãng TE-NETLINK

Dao cắt sợi quang TE-07

Đăng lúc: 17:30, ngày - 13.03.2018 tại Hà Nội. Lượt xem: 386
Đăng bởi tungtuyen. Liên hệ: Mr Tùng : 0915.0915.15 - Ms Tuyết: 0915.0915.16
Dao cắt sợi quang FC-6S, Dao cắt sợi quang Hãng TE-NETLINK - dao-cat-soi-quang-fc-6s-dao-cat-soi-quang-hang-te-netlink

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÙNG TUYẾN

191 - 193 Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Tùng Tuyến chuyên cung cấp đồ mạng cho các đơn vị thi công nội thất văn phòng pro, dự án thi công mạng tỉnh, thành phố Giá Rẻ

Tham khảo website bán lẻ:

http://linhkienmang.com  - http://tungtuyen.com --http://phukienmang.com
 

(LƯU Ý: CHÚNG TÔI CÓ DỊCH VỤ CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)

Call trực tiếp để có giá buôn Mrs Tuyết : 0915.0915.16  - 043.7755976
PM : phukienmang

Bộ dụng cụ làm quang. TE-NETLINK F506 -Chuyên dùng cho thi công mạng cáp quang,
- Rất thích hợp cho dân làm kỹ thuật.

Bộ dụng cụ làm quang. TE-NETLINK F506

Giá : 4.500.000 VNĐ

 

Chi Tiết:

- Chuyên dùng cho thi công mạng cáp quang,
- Rất thích hợp cho dân làm kỹ thuật.

Dao cắt sợi quang TE-07, Hãng TE-NETLINK

Giá : 1.350.000 VNĐ

Chi Tiết:

TE-07 model: Lưỡi dao cắt dùng thay thế trong dao cắt chính xác khi thi công hàn nối sợi quang.
Chúng tôi hiện phân phối lưỡi dao cắt sợi quang của nhiều hãng máy hàn cáp quang

Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng TE-NETLINK

Giá : 1.200.000 VNĐ

Chi Tiết:

FC-6 model: Lưỡi dao cắt dùng thay thế trong dao cắt chính xác khi thi công hàn nối sợi quang.
Chúng tôi hiện phân phối lưỡi dao cắt sợi quang của nhiều hãng máy hàn cáp quang

 

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

Bán  ODF converter,Cáp nhảy quang Single 4,8,12FO Single Multi Mode LC SC Simplex, Duplex 3m,5m,10m

http://tungtuyen.com/Load/www/22.gif

http://tungtuyen.com/Load/www/23.gif

Giá này là giá ban lẻ, Khách hàng mua buôn xin liên hệ trực tiếp với Cty or số
ĐT:
0915.0915.16 để được cung cấp giá tốt nhất


Giá trên chưa bao gồm VAT. Khách hàng viết hóa đơn + 10%,

Hàng hóa mới 100%, đúng chủng loại xuất xứ

Hàng hóa có giấy chứng nhận của nhà máy( bản photo) đi kèm CO,CQ

 

QC TextLink 80.000đ/tháng
LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
bambu.vn/118/thiet-ke-website.html
Dịch vụ thiết kế website Nhanh - Đẹp - Chất lượng với 9 năm kinh nghiệm phát triển
Quảng cáo TextLink 50.000đ/tháng (LH: 0904.195.146 - Yahoo ID: Hỗ trợ)
Hướng dẫn  |  Quy định sử dụng  |  Báo giá quảng cáo |  Hướng dẫn thanh toán  |  Liên hệ
© 2013 ChàoBán.Net
Xem tốt nhất trên trình duyệt Firefox, Opera hoặc Chorme
Điện thoại: 0904.195.146 - Email: minhtu@ovem.vn