logo chaoban.net
 
Rao vặt MỚI nhất:
Đăng tin rao vặt
Quảng cáo TextLink 150.000đ/tháng. LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
Phần mềm quản lý nha khoa  - Phần mềm quản lý phòng khám Nha khoa Online

Phân phối cáp alantek cat5e, cat6 tại hà nội và hcm

cap , belden , cat5e, cat6, alantek

Đăng lúc: 15:27, ngày - 11.09.2019 tại Hà Nội. Lượt xem: 177
Đăng bởi intersys. Liên hệ:
Phân phối cáp alantek cat5e, cat6 tại hà nội và hcm - phan-phoi-cap-alantek-cat5e-cat6-tai-ha-noi-va-hcm
 
Description Part No
Belden Control 16 AWG, 1 Pair 8719
Belden Control 18 AWG, 1 Pair Cable 8760
Belden Control 22 AWG, 1 Pair Cable 8761
Belden Control 22 AWG,2 Pair Cable 8723
Belden RG59 CATV Coaxial Cable 9104
Belden RG6 CATV Coaxial Cable 9116
Belden RG6 CATV Coaxial Cable 9116S
Belden RG11 CATV Coaxial Cable 1523A
Description Part No
Belden RG59 CCTV Cable Solid 20 AWG 543945
Belden RG59 Video Cable Stranded 22 AWG 8241F
Belden HD/HDTV RG59/U 20 AWG 1505A
Belden Video 23AWG RG59/U Cable 1855A
Belden Control 22 AWG 3 Pair Cable 8777
Belden Control Speaker 16 AWG 1 Pair 8471
Belden Control Speaker 14 AWG 1 Pair 8473
Belden Control Speaker 12 AWG 1 Pair 8477
Belden Control RS485 1 Pair Cable (24AWG) 9841
Belden Control RS485 2 Pair Cable (24AWG) 9842
Belden Cat 5e UTP 4 Pair Cable 1583A


       
       
 
 
 
   
   
   
   
DESCRIPTION PART NO.,
MULTIPAIR CABLE  
Alantek cat3 25-pair UTP (500m/reel) 301-100253-0000
Alantek cat3 50-pair UTP (500m/reel) 301-100503-0000
Alantek cat3 100-pair UTP (500m/reel) 301-101003-0000
Alantek cat5 25-pair UTP (500m/reel) 301-100255-0000
Alantek cat5e 25-pair UTP (500m/reel) 301-10025E-0000
CATEGORY 5E CABLE  
Alantek Cat5e UTP 4-pair Solid Cable, 24 AWG, Grey (305m/reel) 301-10008E-00GY
Alantek Cat5e FTP 4-pair Solid Cable, 24 AWG, Grey (305m/reel) 301-10F08E-00GY
JACK CAT5E  
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF Black 302-202LF1-00BL
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF Blue 302-202LF1-00BU
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF Ivory (no use) 302-202LF1-00IV
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF Red 302-202LF1-00RD
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF White 302-202LF1-00WH
Alantek Cat5e  UTP Jacks LF Yellow 302-202LF1-00YL
Alantek Cat5e  UTP Jacks White 302-202018-WHAB
Alantek cat5e Shield Jacks 302-202101-00AB
RJ45 PLUG  
Alantek Cat5e RJ45 plugs 302-203005-0050
Alantek cat5e RJ45 Shielded plugs  302-203101-0050
Alantek Cat6 RJ45 plugs 302-203006-0050
FACEPLATE   
Alantek Faceplate UK 1 Port 302-203221-SHWH
Alantek Faceplate UK 1 Port (New P/N) 302-2B3221-SHWH
Alantek Faceplate UK 2 Port 302-203222-SHWH
Alantek Faceplate UK 2 Port (New P/N) 302-2B3222-SHWH
Alantek Faceplate UK 4 port w/ shutter 302-203224-SHWH
Alantek Faceplate US 2 port 302-203202-00WH
Alantek Faceplate US 4 port 302-203204-00WH
Alantek Faceplate US 2 port w/ Shutter ( HCN) 302-203202-SHWH
Alantek Faceplate US 4 port c/w Shutter 302-203204-SHWH
Alantek Faceplate US 2 port Shutter (hình chữ nhật) 302-2T3202-SHAL
Alantek Faceplate US 1 port Shutter (hình chữ nhật) 302-2T3201-SHAL
MOUNT BOX  
Alantek shuttered mount box 2port 302-203212-SHWH
4 PORT SMT BOX W/SHUTTER WHITE     302-203214-SHWH    
6 PORT SMT BOX W/SHUTTER WHITE     302-203216-SHWH    
PARCH PANEL CAT5E  
Alantek Cat5e blank panel 24 port 302-201BLN-24BL
Alantek Cat5e Patch Panel UTP 24-port 302-201001-2400
Alantek Cat5e Patch Panel UTP 48-port 302-201001-4800
RUBBER BOOT  
Alantek RJ45 Rubber Boot, Black 302-091100-00BL
Alantek RJ45 Rubber Boot, Blue 302-091100-00BU
Alantek RJ45 Rubber Boot, Green 302-091100-00GN
Alantek RJ45 Rubber Boot, Red 302-091100-00RD
Alantek RJ45 Rubber Boot, White 302-091100-00WH
Alantek RJ45 Rubber Boot, Yellow 302-091100-00YL
PATCH CABLE CAT5E  
Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, yellow 301-100P8E-DSYL
Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, blue 301-100P8E-DSBU
Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, red 301-100P8E-DSRD
Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, green 301-100P8E-DSGN
PATCH CORD CAT5E  
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, blue 302-4MU07E-FDBU
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, yellow 302-4MU07E-FDYL
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, red 302-4MU07E-FDRD
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, blue 302-4MU10E-FDBU
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, yellow 302-4MU10E-FDYL
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, red 302-4MU10E-FDRD
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 17ft, blue 302-4MU17E-FDBU
Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 17ft, yellow 302-4MU17E-FDYL
   
CATEGORY 6 CABLE  
Alantek Cat6 cable 4-pair Solid Cable, 23 AWG, Grey (305m/reel) 301-6008LG-00GY
Alantek Cat6 cable 4-pair Solid Cable, 23 AWG, Blue (305m/reel) 301-6008LG-00BU
Alantek Cat6 FTP 4 Pair Cable Solid Cable, 23 AWG, Grey (305m/reel) 301-60F8LG-00GY
ALANTEK CAT6A F/UTP CABLE, 4PR IND, SHIELD (305MT/RL) 301-6AF008-00XX
JACK CAT6  
Alantek Cat6 UTP Dual IDC Jack, white 302-202618-WHAB
Mã mới: 302-2QX618-WHAB
ALANTEK CAT6A FTP JACK 302-2QX6AF-00AB
PATCH CORD CAT6  
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 4FT 302-4MU046-FTWH
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, white 302-4MU076-FTWH
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, blue 302-4MU076-FTBU
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, yellow 302-4MU076-FTYL
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, red 302-4MU076-FTRD
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT 302-4MU106-FTWH
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, blue 302-4MU106-FTBU
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, red 302-4MU106-FTRD
Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, yellow 302-4MU106-FTYL
ALANTEK CAT6A FTP PATCH CORD 2.0MT MOLDED TYPE 302-4MFA02-MTCC
ALANTEK CAT6A FTP PATCH CORD 3.0MT MOLDED TYPE 302-4MFA03-MTCC
PATCH PANEL CAT6  
Alantek Cat6 Patch panel 24 port 302-201601-24AB
ALANTEK CAT6A FTP PANEL 24PORT  302-20186A-24SL
MALE/FEMALE CONNECTOR  
AMP Champ Connector (Female) 50 pin 0-0229913-1
AMP Champ Connector (Male) 50 pin 0-0229912-1
WIRING KIT & CONNECTING BLOCK  
Alantek Wiring Kit 100 pair w/ leg Cat5 302-5110FT-L100
Alantek Connecting Block 4 pair Cat5 302-511LR4-0000
Alantek Connecting Block 4 pair Cat3 302-311LR4-000
   
Alantek 4C FO 62.5um Outdoor Amored (2km/rl) 306-STA604-Y000
Alantek 8C FO 62.5um Outdoor Amored (2km/rl) 306-STA608-Y000
Alantek M-Mode 62.5/125 Indoor Fiber 2C 306-662002-0030
Alantek M-Mode 62.5/125 Indoor Fiber 4C 306-663004-0000
Alantek 6C MM 50/125UM INDOOR 306-553006-Y000
Alantek 8C MM 50/125UM INDOOR 306-553008-Y000
Alantek 12C MM 50/125UM INDOOR 306-553012-Y000
Alantek 4C OM3 50/125UM INDOOR 3XG-553004-Y000
Alantek 6C OM3 50/125UM INDOOR 3XG-553006-Y000
Alantek 8C OM3 50/125UM INDOOR 3XG-553008-Y000
Alantek 12C OM3 50/125UM INDOOR 3XG-553012-Y000
Alantek 4C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED 3XG-STA504-Y000
Alantek 6C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED 3XG-STA506-Y000
Alantek 8C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED 3XG-STA508-Y000
Alantek 12C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED 3XG-STA512-Y000
Alantek 4C FO 50um Outdoor Amored (2km/rl) 306-STA504-Y000
Alantek 6C MM 50/125UM OUTDOOR ARMORED 306-STA506-Y000
Alantek 8C MM 50/125UM OUTDOOR ARMORED 306-STA508-Y000
Alantek 12C MM 50/125UM OUTDOOR ARMORED 306-STA512-Y000
4C SM 9/125UM INDOOR/OUTDOOR ALL-DIELECTRIC BLACK 306-NMA704-Y000
8C SM 9/125UM INDOOR/OUTDOOR ALL-DIELECTRIC BLACK 306-NMA708-Y000   
12C SM 9/125UM INDOOR/OUTDOOR ALL-DIELECTRIC BLACK  306-NMA712-Y000   
PATCH CORD MM 62.5/125  
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-62028M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/LC 3m 306-62027M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/SC 3m 306-62022M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 3m 306-62012M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 5m 306-62012M-0050
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/ST 3m 306-62011M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/LC 3m 306-62017M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/MTRJ 3m 306-62018M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/LC 3m 306-62077M-0030
Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/MTRJ 3m 306-62078M-0030
PATCH CORD MM 50/125  
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/MTRJ 3m  306-52018M-0030
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/LC 3m  306-52017M-0030
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/SC 3m  306-52022M-0030
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/LC 3m  306-52027M-0030
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/MTRJ 3m  306-52028M-0030
Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord LC/LC 3m  306-52077M-0030
Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 4m 306-62033M-0040
Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 20m 306-62033M-0200
FO CONNECTOR  
Alantek M-Mode connector LC 306-083217-30MM
Alantek M-Mode connector SC 306-083212-93MM
Alantek M-Mode connector SC 306-083212-M2BG
Alantek M-Mode connector ST 306-083211-93MM
Alantek M-Mode connector ST 306-083211-M2BL
Alantek S-Mode connector SC 306-083212-M2BU
Alantek S-Mode connector SC 306-083212-S2BU
Alantek S-Mode connector ST 306-083211-93SM
Alantek S-Mode connector ST 306-083211-00SM
Alantek M-Mode male connector MTRJ 306-083218-00MM
Alantek Adapter MM SC 306-083272-BGMM
Alantek Adapter MM Duplex LC  306-083287-BGMM
RACKMOUNT/WALLMOUNT  
Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 12 port 306-8R0012-MM02
Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 24 port 306-8R0024-MM02
Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 12 port 306-8R0012-MM01
Alantek Patch Panel SM Duplex LC full loaded, 24 port 306-8R0012-SM07
Alantek Patch Panel MM Duplex LC full loaded, 24 port 306-8R0024-MM07
Alantek Pacth Panel MM Duplex LC full loaded, 12 port 306-8R0012-MM07
Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 24 port 306-8R0024-MM01
Alantek Wall mount fiber enclosures, SC 6 port 306-8W0006-MM02
Alantek Wall mount fiber enclosures, SC12 port 306-8W0012-MM02
Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 12 port 306-8W0012-MM01
Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 6 port 306-8W0006-MM01
RACKMOUNT/WALLMOUNT (NEW GOODS)  
Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 1U 19" 306-8R1UBN-0000
Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 2U 19" 306-8R2UBN-0000
Alantek Blank Adaptor Plate 306-8P0000-0000
Alantek Wall mount Blank Fiber Optic Box 1U 306-8WSBLN-0000
Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded ST 306-8S0106-SM00
Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded ST 306-8S0106-MM00
Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded ST 306-8S0112-SM00
Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded ST 306-8S0112-MM00
Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded SC 306-8S0206-SM00
Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded SC 306-8S0206-MM00
Alantek Adaptor Plate SM12 Port Loaded SC 306-8S0212-SM00
Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC 306-8S0212-MM00
Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded FC 306-8S0312-SM00
Alantek Duplex (6) Adaptor Plate SM 12 Port Loaded SC 306-8D0212-SM00
Alantek Duplex (6) Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC 306-8D0212-MM00
PATCH CORD SM 9/125  
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 5m 306-71023M-0050
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 3m 306-71023M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC, 10m 306-72037M-0100
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m 306-72017M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/SC 3m 306-72012M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/ST 3m 306-72011M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 3m 306-72022M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 15m 306-72022M-0150
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/LC 3m 306-72027M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m 306-72017M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-72028M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord LC/LC 3m 306-72077M-0030
Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord MTRJ/MTRJ 3m 306-72088M-0030
Alantek S-Mode patch cord FC/LC, 3m 306-72037M-0030
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 20m 306-72033M-0200
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 3m 306-72033M-0030
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 5m 306-72033M-0050
Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 1m 306-72033M-0010
Alantek S-Mode patch cord SC/SC, 1m 306-72022M-0010
Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 6m 306-72038M-0060
Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 10m 306-72038M-0100
Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 15m 306-72038M-0150
Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 20m 306-72023M-0200
Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 10m 306-72023M-0100
Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 5m 306-72023M-0050
Alantek FO S-Mode patch cord SC/SC, 10m 306-72022M-0100
Alantek FO S-Mode patch cord MTRJ/SC, 10m 306-72028M-0100
Alantek FO S-Mode patch cord FC/SC, 15m 306-72023M-0150
CONVERTER  
Alantek Converter MM 10/100 SC cable 3MC-FDM2EX-TE02
Alantek Converter MM 10/100 SC cable 3MC-FDM2EX-TU02
Alantek Converter MM 10/100/1000 SC 3MC-GDM2IX-T002
Alantek Converter MM 10/100/1000, SC, 550m 3MC-GDM2IX-T000
Alantek Converter SM 10/100 SC cable 3MC-FDS2EX-TU25
Alantek Converter SM 10/100 SC cable 3MC-FDS2EX-TE25
Alantek Converter SM 1000 SC 3MC-GDS2IX-T020
Alantek Converter Ethernet 14 Slots Rack 3MC-RK14DP-T000
   
QC TextLink 80.000đ/tháng
LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
inoxtanthaibinh.com/2197/ong-duc-inox-ong-duc-lien-inox-ong-khong-han-304-316-310s-312.html
Ống đúc inox uy tín tại Hà nội
inoxtanthaibinh.com/1140/mat-bich-inox.html
Mặt bích inox giá tốt
https://bambufit.vn
Phần mềm quản lý phòng khám Nha khoa Online
Quảng cáo TextLink 50.000đ/tháng (LH: 0904.195.146 - Yahoo ID: Hỗ trợ)
Hướng dẫn  |  Quy định sử dụng  |  Báo giá quảng cáo |  Hướng dẫn thanh toán  |  Liên hệ
© 2013 ChàoBán.Net
Xem tốt nhất trên trình duyệt Firefox, Opera hoặc Chorme
Điện thoại: 0904.195.146 - Email: minhtu@bambu.vn