logo chaoban.net
 
Rao vặt VIP nhất:
Đăng tin rao vặt
Quảng cáo TextLink 150.000đ/tháng. LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
Địa chỉ thiết kế website uy tín  - Bambu - Dịch vụ thiết kế website chuyển nghiệp, trên 10 năm kinh nghiệm phát triển

phân phối modem quang 3onedata, model e232, 7301s/20, model

Công ty Intersys Global là nhà phân phối chính hãng các sản phẩm của 3onedata trên toàn quốc. Sản phẩm do chúng tôi phân phối cam kết luôn là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO, CQ cho

Đăng lúc: 09:21, ngày - 02.04.2018 tại Hà Nội. Lượt xem: 67
Đăng bởi intersysglobal. Liên hệ:
phân phối modem quang 3onedata, model e232,  7301s/20, model - phan-phoi-modem-quang-3onedata-model-e232-7301s-20-model
 phân phối modem quang 3onedata, model e232,  7301s/20, model 7301s/40, tlc703, ot120/20, ot240a/20, ot480...

Công ty Intersys Global là nhà phân phối chính hãng các sản phẩm của 3onedata trên toàn quốc.
Sản phẩm do chúng tôi phân phối cam kết luôn là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO, CQ cho dự án.
Chúng tôi luôn đảm bảo giá cả tốt nhất Việt Nam cho các khách hàng và Đại Lý! 
Gọi ngay hotline để nhận được hỗ trợ và giá ưu đãi nhất! 
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU 
Hotline:
0967.40.70.80 
Email: 
huong.vu@intersys.com.vn 
Website: 
http://intersys.com.vn/ 

STT

THÔNG SỐ SẢN PHẨM

MODEL

RS-323/485/422 to E1 converter

 

1

RS232 to E1 (non-frame E1) converter, AC220V or DC-48V optionnal

E232

2

RS485/422 to E1 converter, AC220V or DC-48V optionnal

E485

E1/V.35/Ethernet to E1 converter

 

3

E1 over optic fiber modem AC220V or DC-48 optional

MODEL7301S/20

4

FE over optic fiber modem AC220V or DC-48 optional

MODEL7302S/20

5

V.35 over optic fiber modem AC220V or DC-48 optional

MODEL7304S/20

6

Ethernet over optic fiber modem AC220V or DC-48 optional

MODEL7305S/20

G.703 balance (120 ohm) to unbalance (75ohm) converter

 

7

2M G.703 balance (120ohm) to unbalance (75ohm) converter

TLC703

8

1U, 19 Inch, 16 Slot

TLC703RACK

Modem quang 4 E1 ITU-T G.703 PDH Multiplexer

OT120

26

4 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 20Km

OT120/20

27

4 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 40Km

OT120/40

28

4 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 60Km

OT120/60

Modem quang 4 E1 ITU-T G.703 + Ethernet PDH Multiplexer

OT120A

26

4 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 20Km

OT120A/20

27

4 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 40Km

OT120A/40

28

4 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 60Km

OT120A/60

Modem quang 8 E1 ITU-T G.703 PDH Multiplexer

OT240

33

8 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 20Km

OT240/20

34

8 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 40Km

OT240/40

35

8 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 60Km

OT240/60

Modem quang 8 E1 ITU-T G.703 + Ethernet PDH Multiplexer

OT240A

33

8 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 20Km

OT240A/20

34

8 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 40Km

OT240A/40

35

8 cổng E1 2.048Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 60Km

OT240A/60

Modem quang 16 E1 ITU-T G.703 PDH Multiplexer

OT480

40

16 cổng E1 2.0416Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 20Km

OT480/20

41

16 cổng E1 2.0416Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 40Km

OT480/40

42

16 cổng E1 2.0416Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 60Km

OT480/60

Modem quang 16 E1 ITU-T G.703 + Ethernet PDH Multiplexer

OT480A

40

16 cổng E1 2.0416Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 20Km

OT480A/20

41

16 cổng E1 2.0416Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 40Km

OT480A/40

42

16 cổng E1 2.0416Kbps 120ohm(RJ-45)+75ohm(BNC), 10/100M Ethernet, RS232/Conselo, Phone, AC+DC, Single-mode 1310nm 60Km

OT480A/60

 

 

QC TextLink 80.000đ/tháng
LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
bambu.net.vn/dia-chi-lien-he-thiet-ke-website-uy-tin.html
Dịch vụ thiết kế website Nhanh - Đẹp - Chất lượng với hơi 10 năm kinh nghiệm phát triển
Quảng cáo TextLink 50.000đ/tháng (LH: 0904.195.146 - Yahoo ID: Hỗ trợ)
Hướng dẫn  |  Quy định sử dụng  |  Báo giá quảng cáo |  Hướng dẫn thanh toán  |  Liên hệ
© 2013 ChàoBán.Net
Xem tốt nhất trên trình duyệt Firefox, Opera hoặc Chorme
Điện thoại: 0904.195.146 - Email: minhtu@ovem.vn