logo chaoban.net
 
Rao vặt HOT nhất:
Đăng tin rao vặt
Quảng cáo TextLink 150.000đ/tháng. LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
Mua sim số đẹp  - Kho sim số đẹp giá rẻ bán giá gốc
Phần mềm quản lý nha khoa  - Phần mềm quản lý phòng khám Nha khoa Online

Thiết bị chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M

APT-1124S33OC - 20km

Đăng lúc: 21:04, ngày - 15.09.2020 tại Hồ Chí Minh. Lượt xem: 418
Đăng bởi hiensnt. Liên hệ:
Thiết bị chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M - thiet-bi-chuyen-doi-quang-dien-toc-do-10-100-1000m
 Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh chuyên cung cấp các loại Thiết bị chuyển đổi quang điện - Media converter của hãng APTTEK - Trung Quốc.

 

 
Thiết bị chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M

 

APT-1124S33OC - 20km

 

Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124S33OC có thể biến đổi tín hiệu truyền điện dạng Ethernet sang tín hiệu truyền dạng quang. Đặc điểm của bộ chuyển đổi này là cổng Rj-45 có thể tự động phân biệt tốc độ truyền kết nối thiết bị và vượt qua tần số làm việc thương thảo tự động để thích ứng thiết bị. Tốc độ có thể là 10M, 100M, 1000M. Vì giao tiếp quang độc lập xây dựng sẵn,1000Base-LX, cải thiện độ ổn định và nhanh nhẹn tại thời điiểm vận hành.

 

- Chuẩn:IEEE802.3ab/z,IEEE802.3u,IEEE802.3x,IEEE802.1q,10Base-T,100B ASE-TX,1000BASE-TX,1000Base-SX,1000Base-LX standard

- Hỗ trợ: TCP/IP,PPPOE,DHCP,ICMP,NAT protocol

- Đầu nối: RJ45-UTP và SC Connector

- Đèn LED: POWER,SPDFX1000,SPDTX1000,FX Link/Act,TX Link/Act,FDX

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

- Cơ chế :Full hoặc Half Duplex

- Nguồn cung cấp: AC 100-260V  DC1A@+5V

- Nhiệt độ: 0 - 70 độ C

- Độ ẩm: 5% - 90%

- Kích thước: 30 x 110 x 140 mm (HxWxL)

- Cáp: CAT 5 UTP

 

http://snt.com.vn/san-pham/vien-thong/media-converter

 

Hỗ trợ giá tốt cho đại lý, các đơn vị thi công.

 THÔNG TIN LIÊN HỆ:

Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh

ĐC: B.023, Đường CC2, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú ,TPHCM

ĐT: (84-8)3508 3888

Web: snt.com.vn

Miss Hiền
0906796951
YID/Skype: janny.nguyen2802
Mail: hienntn2802@gmail.com

 

 

QC TextLink 80.000đ/tháng
LH: 0904.195.146 - YM: Hỗ trợ
inoxtanthaibinh.com/2197/ong-duc-inox-ong-duc-lien-inox-ong-khong-han-304-316-310s-312.html
Ống đúc inox uy tín tại Hà nội
inoxtanthaibinh.com/1140/mat-bich-inox.html
Mặt bích inox giá tốt
https://bambufit.vn
Phần mềm quản lý phòng khám Nha khoa Online
Quảng cáo TextLink 50.000đ/tháng (LH: 0904.195.146 - Yahoo ID: Hỗ trợ)
Hướng dẫn  |  Quy định sử dụng  |  Báo giá quảng cáo |  Hướng dẫn thanh toán  |  Liên hệ
© 2013 ChàoBán.Net
Xem tốt nhất trên trình duyệt Firefox, Opera hoặc Chorme
Điện thoại: 0904.195.146 - Email: minhtu@bambu.vn